మెను తప్పితే చర్యలు తప్పవు

 

నిజాంసాగర్‌, జూలై 5

నిజామాబాద్‌ న్యూస్‌ డాట్‌ ఇన్‌ : ఏజెన్సీ నిర్వాహకులు మధ్యాహ్న భోజనం విద్యార్థులకు నాణ్యతతో అందించాలని మండల విద్యాధికారి బలిరాం రాథోడ్‌ ఆదేశించారు. మెను తప్పితే చర్యలు తప్పవని అన్నారు. నిజాంసాగర్‌ మండల కేంద్రంలోని ప్రభుత్వపాఠశాలలో, బంజేపల్లి ప్రాథమిక పాఠశాలలో బుధవారం మధ్యాహ్న భోజనం తనిఖీ చేశారు. అనంతరం ఎంఇవో మాట్లాడుతూ పాఠశాలలో తాగునీరు, మూత్రశాలల నిర్వహణ సక్రమంగా ఉండేలా చూడాలన్నారు. అనంతరం పాఠశాల రిజిష్టర్లు తనిఖీ చేసి ఉపాధ్యాయులు సమయపాలన చేయాలని సూచించారు. సమయ పాలన చేయని ఉపాధ్యాయులకు మెమోలు జారీచేస్తామని హెచ్చరించారు.

Check Also

సిఎంకు పోస్టుకార్డులు రాస్తు నిరసన

  కామారెడ్డి, ఫిబ్రవరి 20 నిజామాబాద్‌ న్యూస్‌ డాట్‌ ఇన్‌ : మేదరి కులస్తులను ఆదుకోవాలని కోరుతూ మంగళవారం సంఘం …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *