కంచె ఐలయ్యకు వ్యతిరేకంగా ఆర్యవైశ్యుల నిరసన

 

కామారెడ్డి, సెప్టెంబర్‌ 12

నిజామాబాద్‌ న్యూస్‌ డాట్‌ ఇన్‌ : ఆర్యవైశ్యులకు వ్యతిరేకంగా రచయిత కంచె ఐలయ్య చేసిన రచన, వ్యాఖ్యలను నిరసిస్తూ మంగళవారం కామారెడ్డిలో ఆర్యవైశ్యులు నిరసన వ్యక్తం చేశారు. ఐలయ్యకు వ్యతిరేకంగా పట్టణంలో ర్యాలీ నిర్వహించారు. ఐలయ్య తన వ్యాఖ్యలను వెనుక్కు తీసుకోవాలని, పుస్తకాన్ని ఉపసంహరించుకోవాలని, ప్రభుత్వం ఆయనపై చర్యలు తీసుకోవాలని డిమాండ్‌ చేశారు. కార్యక్రమంలో వైశ్య సంఘం నాయకులు చీల ప్రభాకర్‌, ముప్పారపు ఆనంద్‌, రమేశ్‌ గుప్త, జూలూరి సుధాకర్‌, అనిల్‌, కాంశెట్టి, మోత్కురి శ్రీనివాస్‌, తదితరులు పాల్గొన్నారు.

Check Also

సిఎంకు పోస్టుకార్డులు రాస్తు నిరసన

  కామారెడ్డి, ఫిబ్రవరి 20 నిజామాబాద్‌ న్యూస్‌ డాట్‌ ఇన్‌ : మేదరి కులస్తులను ఆదుకోవాలని కోరుతూ మంగళవారం సంఘం …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *