పెరుగుతున్న నిజాంసాగర్‌ నీటిమట్టం

 

నిజాంసాగర్‌, అక్టోబర్‌ 10

నిజామాబాద్‌ న్యూస్‌ డాట్‌ ఇన్‌ : సంగారెడ్డి జిల్లా సింగూరు ప్రాజెక్టులోకి 1600 క్యూసెక్కుల నీటిని విడుదల చేస్తున్నట్టు నిజాంసాగర్‌ ప్రాజెక్టు డిప్యూటి ఇఇ దత్తాత్రి తెలిపారు. సింగూరు ప్రాజెక్టు నుంచి 9 టిఎంసిల నీటిని విడుదల చేస్తున్నారని సిఎం కెసిఆర్‌ అనుమతించడంతో సోమవారం నుంచి 1600 క్యూసెక్కుల నీటిని విడుదల చేస్తున్నారని తెలిపారు. సింగూరు జలాశయం టర్బయిన్‌ ద్వారా 1600 క్యూసెక్కుల చొప్పున నీటిని విడుదల చేస్తున్నారని మంజీర నది ద్వారా నిజాంసాగర్‌ ప్రాజెక్టులోకి నీరు వచ్చి చేరుతుందన్నారు. సింగూరు ప్రాజెక్టు వరద గేట్ల ద్వారా నీటి విడుదలకు ముందు మంజీర నది పరివాహక ప్రాంతాల్లో ప్రజలు అప్రమత్తంగా ఉండాలని కోరారు.

Check Also

పరోపకారం చేయడం చెట్లనుంచి నేర్చుకోవాలి

  కామారెడ్డి, అక్టోబర్‌ 20 నిజామాబాద్‌ న్యూస్‌ డాట్‌ ఇన్‌ : ఏమి ఆశించకుండా పరోపకారం చేయడం అనేది చెట్ల …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *