సినీ నిర్మాత బండ్ల గణేష్‌కు జైలు శిక్ష

సినీ నిర్మాత బండ్ల గణేష్‌కు జైలు శిక్ష పడింది. హైదరాబాద్‌లోని ఎర్రమంజిల్‌ కోర్టు 6 నెలల జైలు శిక్ష విధించింది. ‘టెంపర్‌’ సినిమాకు స్టోరీకి చెల్లని చెక్కు ఇచ్చారని రచయిత వక్కంతం వంశీ ఫిర్యాదు చేశాడు. దీనిపై శుక్రవారం(నవంబర్-24) ఎర్రమంజిల్‌ కోర్టులో ఆ కేసు విచారణ జరిగింది. ఇరువురి వాదనలు విన్న కోర్టు.. గణేష్‌కు ఆరు నెలల జైలు శిక్షతో పాటు, 15 లక్షల 86 వేల 550 రూపాయల జరిమానా విధిస్తూ తీర్పునిచ్చింది.25 లక్షల రూపాయలకు సంబంధించిన చెక్ బౌన్స్ కేసులో బండ్ల గణేష్ కు కోర్ట్ ఈ శిక్ష విధించింది.
నటుడిగా కెరీర్‌ను ప్రారంభించిన బండ్ల గణేష్‌ అనేక సినిమాల్లో కీలక పాత్రలు పోషించారు. ‘ఆంజనేయులు’ సినిమాతో నిర్మాతగా మారారు. పరమేశ్వర ఆర్ట్‌ ప్రొడక్షన్స్‌ బ్యానర్‌పై ‘గబ్బర్‌సింగ్‌’, ‘బాద్‌షా’, ‘ఇద్దరమ్మాయిలతో’, ‘టెంపర్‌’ వంటి విజయవంతమైన మూవీలను నిర్మించాడు.

Check Also

ఇసుక మాఫియా చేతిలో విఆర్‌ఏ దారుణ హత్య

  కామారెడ్డి, జనవరి 4 నిజామాబాద్‌ న్యూస్‌ డాట్‌ ఇన్‌ : కామారెడ్డి జిల్లా జుక్కల్‌ నియోజకవర్గం పిట్లం మండలం …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *