నామినేషన్‌ ప్రక్రియ పరిశీలిస్తున్న కలెక్టర్‌

నామినేషన్‌ ప్రక్రియ పరిశీలించిన కలెక్టర్‌

కామారెడ్డి, ఏప్రిల్‌ 30

నిజామాబాద్‌ న్యూస్‌ డాట్‌ ఇన్‌ : మూడో విడత జడ్పిటిసి, ఎంపిటిసి నామినేషన్ల సందర్భంగా మంగళవారం జిల్లా కలెక్టర్‌ సత్యనారాయణ నాగిరెడ్డిపేట, లింగంపేట్‌ ఎంపిడివో కార్యాలయాల్లో నామినేషన్ల ప్రక్రియ ప్రారంభించారు. ఈ సందర్భంగా ఆయన మాట్లాడుతూ ప్రజాస్వామ్య వ్యవస్థకు ప్రాణవాయువైన ఓటు హక్కును ఎన్నికల్లో ప్రతి ఒక్కరు వినియోగించుకోవాలని కోరారు.

మొత్తం 22 జడ్పిటిసి, 236 ఎంపిటిసి ఎన్నికలకు జరిగే మూడో విడత ఎన్నికల్లో 6 లక్షల 7 వేల మంది ఓటర్లు తమ ఓటు హక్కు వినియోగించుకోనున్నట్టు వివరించారు. బుధవారం ఎన్నికల పరిశీలకుల సమక్షంలో సిబ్బంది ర్యాండమైజేషన్‌ నిర్వహిస్తారని తెలిపారు. ఓటర్లు ఏదైనా గుర్తింపు కార్డుతో ఓటు హక్కు వినియోగించుకోవాలని చెప్పారు. సిబ్బంది అన్ని రకాల ఏర్పాట్లను సజావుగా చేపట్టాలని ఆదేశించారు. కార్యక్రమంలో ఎల్లారెడ్డి ఆర్డీవో దేవేందర్‌రెడ్డి, ఎన్నికల సిబ్బంది పాల్గొన్నారు.

Check Also

సమాచార హక్కు చట్టంపై అవగాహన సదస్సు

కామారెడ్డి, ఆగష్టు 17 నిజామాబాద్‌ న్యూస్‌ డాట్‌ ఇన్‌ : కామారెడ్డి జిల్లా లింగంపేట్‌ మండల కేంద్రంలో ఎంపిడిఓ కార్యాలయంలో ...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *